Babban Injin Jirgin Jirgin Sama ZW750-75/7AF
girman
Tsawon:271mm × Nisa:128mm× Tsawo:214m
Ayyukan samfur: (sauran ƙira da wasan kwaikwayon ana iya keɓance su bisa ga buƙatun mai amfani)
Tushen wutan lantarki | Sunan Samfura | Ayyukan Tafiya | Matsakaicin Matsi | Yanayin yanayi | Ƙarfin shigarwa | Gudu | Cikakken nauyi | |||||
0 | 2.0 | 4.0 | 6.0 | 8.0 | (BAR) | MIN (℃) | MAX (℃) | (WATTS) | (RPM) | (KG) | ||
AC 220 V 50Hz | ZW750-75/7AF | 135 | 96.7 | 76.7 | 68.3 | 53.3 | 8.0 | 0 | 40 | 780W | 1380 | 10 |
Ƙimar samfurin aikace-aikace
Samar da matsewar tushen iska mara mai da kayan aikin taimako masu dacewa ga samfuran da suka dace.
Siffofin samfur
1. Piston da Silinda ba tare da mai ko mai mai mai;
2. Bearings mai mai na dindindin;
3. Bakin karfe bawul farantin;
4. Abubuwan da aka yi amfani da su na aluminum da aka kashe;
5. Dogon rayuwa, zoben piston mai girma;
6. Silinda na silinda na silinda mai kauri mai ƙarfi tare da babban canjin zafi;
7. Dual fan sanyaya, mai kyau iska wurare dabam dabam na mota;
8. Sau biyu tsarin shigar da bututun bututu, dacewa don haɗin bututu;
9. Tsararren aiki da ƙananan girgiza;
10. Duk sassan aluminum waɗanda ke da sauƙin lalata a cikin hulɗa da gas mai matsawa dole ne a kiyaye su;
11. Tsarin haƙƙin mallaka, ƙananan amo;
12. CE / ROHS / ETL takardar shaida;
13. Ƙirar kimiyya da ƙananan ƙira, ƙarin samar da iskar gas a kowace naúrar ikon.
Daidaitaccen samfuran
Muna da ilimi da yawa kuma muna haɗa su tare da filayen aikace-aikacen don samar wa abokan ciniki sabbin hanyoyin magancewa da farashi mai tsada, ta yadda za mu kula da dangantakar haɗin gwiwa mai dorewa da dindindin tare da abokan ciniki.
Injiniyoyin mu sun daɗe suna haɓaka sabbin samfuran don biyan buƙatun kasuwar canji da sabbin filayen aikace-aikacen.Har ila yau, sun ci gaba da inganta samfurori da tsarin samar da samfurori, wanda ya inganta rayuwar sabis na samfurori, rage farashin kulawa, kuma ya kai matakin da ba a taba gani ba na aikin samfurin.
Gudun gudu - matsakaicin kwarara kyauta 1120L/min.
Matsi - matsakaicin matsa lamba 9 mashaya.
Vacuum - matsakaicin injin - 980mbar.
Kayan samfur
Motar an yi ta ne da tagulla zalla kuma harsashin an yi shi da aluminum.
Tsarin fashewar samfur
22 | WY-501W-J24-06 | tsumma | 2 | Grey Iron HT20-4 | |||
21 | Saukewa: WY-501W-J024-10 | dama fan | 1 | Ƙarfafa nailan 1010 | |||
20 | Saukewa: WY-501W-J24-20 | Metal gasket | 2 | Bakin karfe mai jure zafi da farantin karfe mai jure acid | |||
19 | WY-501W-024-18 | bawul ɗin ci | 2 | Sandvik7Cr27Mo2-0.08-T2 | |||
18 | WY-501W-024-17 | farantin bawul | 2 | Die-cast aluminum gami YL102 | |||
17 | WY-501W-024-19 | Fitar da bawul gas | 2 | Sandvik7Cr27Mg2-0.08-T2 | |||
16 | Saukewa: WY-501W-J024-26 | iyaka block | 2 | Die-cast aluminum gami YL102 | |||
15 | GB/T845-85 | Ketare recessed kwanon rufi kai sukurori | 4 | lCr13Ni9 | M4*6 | ||
14 | WY-501W-024-13 | Mai haɗa bututu | 2 | Aluminum da aluminum gami extruded sanda LY12 | |||
13 | Saukewa: WY-501W-J24-16 | Haɗin bututu sealing zobe | 4 | Silicone roba fili 6144 don masana'antar tsaro | |||
12 | GB/T845-85 | Hex socket head hula dunƙule | 12 | M5*25 | |||
11 | WY-501W-024-07 | shugaban silinda | 2 | Die-cast aluminum gami YL102 | |||
10 | WY-501W-024-15 | silinda kai gasket | 2 | Silicone roba fili 6144 don masana'antar tsaro | |||
9 | WY-501W-024-14 | Zoben rufewa Silinda | 2 | Silicone roba fili 6144 don masana'antar tsaro | |||
8 | WY-501W-024-12 | silinda | 2 | Aluminum da aluminum gami da bakin ciki-bango tube 6A02T4 | |||
7 | GB/T845-85 | Ketare Recessed Countersunk Screws | 2 | M6*16 | |||
6 | WY-501W-024-11 | Haɗa farantin matsi na sanda | 2 | Die-cast aluminum gami YL104 | |||
5 | WY-501W-024-08 | Piston Cup | 2 | Polyphenylene ya cika PTFE V filastik | |||
4 | WY-501W-024-05 | sandar haɗi | 2 | Die-cast aluminum gami YL104 | |||
3 | WY-501W-024-04-01 | akwatin hagu | 1 | Die-cast aluminum gami YL104 | |||
2 | WY-501W-024-09 | fanka na hagu | 1 | Ƙarfafa nailan 1010 | |||
1 | WY-501W-024-25 | murfin iska | 2 | Ƙarfafa nailan 1010 | |||
Serial number | Lambar zane | Sunaye da ƙayyadaddun bayanai | Yawan | Kayan abu | Guda guda ɗaya | Jimlar sassa | Lura |
Nauyi |
34 | GB/T276-1994 | Saukewa: 6301-2Z | 2 | ||||
33 | WY-501W-024-4-04 | rotor | 1 | ||||
32 | GT/T9125.1-2020 | Kwayoyin Kulle Hex Flange | 2 | ||||
31 | WY-501W-024-04-02 | stator | 1 | ||||
30 | GB/T857-87 | haske spring washer | 4 | 5 | |||
29 | GB/T845-85 | Ketare recessed kwanon rufi kai sukurori | 2 | Carbon tsarin karfe ML40 don ƙirƙira mai sanyi | M5*120 | ||
28 | GB/T70.1-2000 | hex kafa | 2 | Carbon tsarin karfe ML40 don ƙirƙira mai sanyi | M5*152 | ||
27 | WY-501W-024-4-03 | jagoranci da'irar kariya | 1 | ||||
26 | WY-501W-J024-04-05 | Akwatin dama | 1 | Die-cast aluminum gami YL104 | |||
25 | GB/T845-85 | Hex socket head hula dunƙule | 2 | M5*20 | |||
24 | GB/T845-85 | Hexagon Socket Flat Point Saita Skru | 2 | M8*8 | |||
23 | GB/T276-1994 | Saukewa: 6005-2Z | 2 | ||||
Serial number | Lambar zane | Sunaye da ƙayyadaddun bayanai | Yawan | Kayan abu | Guda guda ɗaya | Jimlar sassa | Lura |
Nauyi |
A zuciyar damfarar iska mara mai shine mafi girman kwampreso mai matakai biyu.Rotor ya yi tafiyar matakai 20 na kammalawa, ta yadda layin rotor zai iya cimma daidaitattun daidaito da dorewa.An shigar da ƙwanƙwasa masu inganci da madaidaicin gear a ciki don tabbatar da haɗin kai na rotor da kuma sanya na'urar ta dace daidai, don kiyaye aiki mai inganci da aminci na dogon lokaci.
Matsakaicin girman juzu'i cikin sauƙi yana ɗaukar duk wani lodi don kiyaye injin yana aiki da kyau.A cikin mahimmin hanyar haɗin gwiwa, hatimin yatsan iska yana yin bakin karfe, yayin da hatimin yatsan mai ya ɗauki ƙirar labyrinth mai ɗorewa.Wannan saitin hatimin ba zai iya hana ƙazanta kawai a cikin mai mai lubricating shiga cikin rotor ba, amma kuma yana hana zubar da iska da kuma tabbatar da ci gaba da kwararar iska mai tsabta, mara amfani da mai.
Don inganta saurin gudu da rayuwar rotor, wani fa'idar na'urar kwampreshin mai ba tare da mai ba shine cewa babban injin yana amfani da ingantattun gears, kuma an shigar da ingantaccen hatimin leɓe a ƙarshen shigarwar kayan injin don hana zubar mai a cikin naúrar.
Kariya don amfani
1. Lokacin da aka rufe na'urar da ba ta da mai saboda gazawar wutar lantarki, don hana compressor farawa daga matsin lamba, sai a ja hannun mai kashe wutar lantarki yayin sake tashi, kuma iskan da ke cikin bututun ya kamata. a zubar, sa'an nan kuma ya kamata a sake kunna compressor.
2. Dole ne mai amfani ya saita waya mai kariyar kwampreso don tabbatar da cewa duk wani kwandon ƙarfe na kwampresar da ba shi da mai yana da kyakkyawar hulɗa da ƙasa, kuma juriya na ƙasa yakamata ya dace da daidaitattun ƙasa.
3. Lokacin da kwampreshin da ba shi da mai ya sami iska mai tsanani, hayaniya mara kyau, da ƙamshi na musamman, dole ne ya daina gudu nan da nan, sai ya sake gudu bayan ya gano dalilin kuma ya kawar da kuskuren ya dawo daidai.
4. Air Compressor na iska ne mara mai, kuma sassan juzu'i suna shafan kai, don haka kar a kara mai.
5. Dole ne a daidaita ma'aunin iska a kan iska mai iska, barga da ingantaccen aiki.Domin rage hayaniya da girgiza, dole ne a shigar da abin girgiza.
6. Sai a rika goge matattarar tace (soso na kumfa ko ji) a cikin tace duk bayan wata uku, a busa kurar da ke kan matsakaiciyar, a wanke ta da ruwa idan ya cancanta, sannan a bushe kafin amfani.
7. Ya kamata a kula da kwampreta maras mai a kalla sau ɗaya a cikin kwata.Abubuwan kulawa sun haɗa da cire ƙura da datti sosai a wajen kwampreso, dubawa da ƙarfafa ƙusoshin haɗin gwiwa a kusa da compressor, ko wayar da ke ƙasa ba ta da kyau, da kuma bincika ko kewayen wutar lantarki ta tsufa ko ta lalace..