Kananan janareta Oxygen WY-10LW
Samfura | Bayanin samfur |
Saukewa: WY-10LW | ①.Alamar fasaha na samfur |
1. Wutar Lantarki: 220V-50Hz | |
2. Ƙarfin ƙima: 830W | |
3.Amo:≤60dB(A) | |
4. Gudun tafiya: 2-10L / min | |
5. Oxygen maida hankali: ≥90% | |
6. Gabaɗaya girma: 390×305×660mm | |
7. nauyi: 30KG | |
②.Siffofin samfur | |
1. Shigo na asali sieve kwayoyin halitta | |
2. Guntu mai sarrafa kwamfuta da aka shigo da ita | |
3. An yi harsashi na injiniyan filastik ABS | |
③.Ƙuntatawa don sufuri da yanayin ajiya | |
1. Yanayin zafin jiki: -20 ℃ - + 55 ℃ | |
2. Dangantakar zafi kewayon: 10% -93% (ba condensation) | |
3. Yanayin matsa lamba: 700hpa-1060hpa | |
④.Wasu | |
1. Haɗe-haɗe: ɗayan bututun iskar oxygen da za a iya zubarwa, da kuma ɓangaren atomization guda ɗaya. | |
2. Rayuwar sabis mai aminci shine shekaru 5.Duba umarnin don sauran abubuwan ciki | |
3. Hotunan don tunani ne kawai kuma suna ƙarƙashin ainihin abu. |
Babban sigogin fasaha na samfur
A'a. | abin koyi | Ƙarfin wutar lantarki | rated iko | rated halin yanzu | iskar oxygen taro | hayaniya | Oxygen kwarara Rage | aiki | Girman samfur (mm) da | Aikin Atomization (W) | Ayyukan Ikon nesa (WF) | nauyi (KG) |
1 | Saukewa: WY-10LW | AC 220V/50Hz | 830W | 3.8A | ≥90% | ≤60dB | 2-10L | ci gaba | 390×305×660 | Ee | - | 30 |
2 | Saukewa: WY-10LWF | AC 220V/50Hz | 830W | 3.8A | ≥90% | ≤60 dB | 2-10L | ci gaba | 390×305×660 | Ee | Ee | 30 |
3 | WY-10L | AC 220V/50Hz | 830W | 3.8A | ≥90% | ≤60 dB | 2-10L | ci gaba | 390×305×660 | - | - | 30 |
WY-10LW ƙananan janareta na iskar oxygen (ƙananan injin janareta na simintin iskar oxygen)
1. Nuni na dijital, kulawar hankali, aiki mai sauƙi;
2. Na'ura ɗaya don dalilai guda biyu, samar da iskar oxygen da atomization za a iya canzawa a kowane lokaci;
3. Mai kwampreso mai tsabta mai tsabta tare da tsawon rayuwar sabis;
4. Tsarin dabaran duniya, mai sauƙin motsawa;
5. Shigo da sikelin kwayoyin halitta, da tacewa da yawa, don ƙarin oxygen mai tsabta;
6. Watsa shirye-shiryen murya mai hankali, kwanciyar hankali da ci gaba da samar da iskar oxygen fiye da 24 hours.