Injin Atomized Oxygen WJ-A125

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfura

Bayanan martaba

WJ-A125

img

①.Alamar fasaha na samfur
1. Wutar Lantarki: 220V-50Hz
2. Ƙarfin ƙima: 125W
3. Surutu:≥60dB(A)
4. Gudun tafiya: 1-7L/min
5. Oxygen Concentration: 30% -90% (Kamar yadda iskar oxygen ya karu, ƙwayar oxygen yana raguwa)
6. Gabaɗaya girma: 310×205×308mm
7. Nauyi: 6.5KG
②.Siffofin samfur
1. Shigo na asali sieve kwayoyin halitta
2. Guntu mai sarrafa kwamfuta da aka shigo da ita
3. An yi harsashi na injiniyan filastik ABS
③.Ƙuntataccen muhalli don sufuri da ajiya.
1. Yanayin zafin jiki: -20 ℃ - + 55 ℃
2. Dangantakar zafi kewayon: 10% -93% (ba condensation)
3. Yanayin matsa lamba: 700hpa-1060hpa
④.sauran
1. Haɗe tare da na'ura: ɗayan bututun iskar oxygen da za a iya zubarwa, da kuma ɓangaren atomization guda ɗaya.
2. Rayuwar sabis mai aminci shine shekara 1.Duba umarnin don sauran abubuwan ciki.
3. Hotunan don tunani ne kawai kuma suna ƙarƙashin ainihin abu.

Ma'aunin Fasaha na Samfur

Samfura

Ƙarfin ƙima

Ƙimar ƙarfin aiki

Oxygen maida hankali kewayon

Oxygen kwarara kewayon

hayaniya

aiki

Aikin da aka tsara

Girman samfur (mm)

nauyi (KG)

Atomizing rami kwarara

WJ-A125

125W

AC 220V/50Hz

30% -90%

1L-7L/min

(daidaitacce 1-5L, iskar oxygen ya canza daidai)

≤55 dB

ci gaba

10-300 min

310×205×308

6.5

≥1.0L

WJ-A125 Na'urar atomizing oxygen

1. Nuni na dijital, kulawar hankali, aiki mai sauƙi;
2. Na'ura ɗaya don dalilai guda biyu, samar da iskar oxygen da atomization za a iya canzawa;
3. Mai kwampreso mai tsabta mai tsabta tare da tsawon rayuwar sabis;
4. Shigo da ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta, tacewa da yawa, ƙarin oxygen mai tsabta;
5. Maɗaukaki, ƙarami da abin hawa;
6. Ana iya amfani dashi tare da toshe mota.

Zane mai girman samfurin: (Tsawon: 310mm × Nisa: 205mm × Tsawo: 308mm)

img-1

Amfanin aikin atomization na janareta na iskar oxygen
(1) Ciwon asma mai tsanani da na kullum da mashako na bukatar maganin mildew.Maganin sifili na janareta na iskar oxygen zai iya aika magani kai tsaye zuwa cikin iska, inganta tasirin maganin kumburi na gida, amfani da ƙarancin magani, kuma kai tsaye zuwa yankin da abin ya shafa.Tasirin a bayyane yake.Don bronchiectasis, lura da bronchospasm, mashako asma, na huhu suppurative kamuwa da cuta, kumburi, emphysema, na huhu cututtukan zuciya da kamuwa da cuta yana da mafi kyau curative sakamako.Ya dace da rigakafi da magani na dogon lokaci, humidified hanyar iska ta hanyar inhalation nebulization, da ƙara magungunan kashe kwayoyin cuta masu dacewa don hanawa da sarrafa kamuwa da cutar huhu.
(2) Ciwon asma da mura na yara suna buƙatar maganin sinadarai.A cikin ƙasashen Turai da Amurka, nebulization shine gudanarwar yanayi, kuma jiko na cikin jijiya da magungunan baka sune tsarin gudanarwa.Musamman, maganin nebulization shine zaɓi na farko ga yara masu ciwon asma.Hanyoyin magani na al'ada don asma na yara shine tsarin gudanarwa.Magani na dogon lokaci zai iya haifar da lalacewa irin su osteoporosis, hawan jini, da hana girma da ci gaba ga yara.Koyaya, inhalation nebulized zai iya guje wa waɗannan matsalolin.Abubuwan da ke haifar da ƙananan ƙananan kuma ba su shafi ci gaban jariri ba.Tauraruwar miyagun ƙwayoyi ita ce shan magani da allura, kuma aikace-aikacen maganin atomization ya zama ruwan dare gama gari.
(3) Fesa kyawun jiki, kyau da kyau, ruwan fata da kyau: bushewar fata a fuska, kuraje, chloasma, kurajen fuska, ciwon kai mai maimaitawa a fuska, kurjin rana, rashin jin jiki, damshin fata, da sauransu. ruwan 'ya'yan itace, ruwan 'ya'yan itace, ruwan 'ya'yan itace da sauran kayan shafa na halitta don sa fata tayi sabo da kyau!A lokaci guda kuma, iskar oxygen kuma yana da tasiri mai kyau akan kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana