Injin Atomized Oxygen WJ-A160
Samfura | Bayanan martaba |
Saukewa: WJ-A160 | ①.Alamar fasaha na samfur |
1. Wutar Lantarki: 220V-50Hz | |
2. Ƙarfin ƙima: 155W | |
3. Surutu:≤55dB(A) | |
4. Gudun tafiya: 2-7L / min | |
5. Oxygen Concentration: 35% -90% (Kamar yadda iskar oxygen ya karu, ƙwayar oxygen yana raguwa) | |
6. Gabaɗaya girma: 310×205×308mm | |
7. Nauyi: 7.5KG | |
②.Siffofin samfur | |
1. Shigo na asali sieve kwayoyin halitta | |
2. Guntu mai sarrafa kwamfuta da aka shigo da ita | |
3. An yi harsashi na injiniyan filastik ABS | |
③.Ƙuntataccen muhalli don sufuri da ajiya. | |
1. Yanayin zafin jiki: -20 ℃ - + 55 ℃ | |
2. Dangantakar zafi kewayon: 10% -93% (ba condensation) | |
3. Yanayin matsa lamba: 700hpa-1060hpa | |
④.sauran | |
1. Haɗe tare da na'ura: ɗayan bututun iskar oxygen da za a iya zubarwa, da kuma ɓangaren atomization guda ɗaya. | |
2. Rayuwar sabis mai aminci shine shekara 1.Duba umarnin don sauran abubuwan ciki. | |
3. Hotunan don tunani ne kawai kuma suna ƙarƙashin ainihin abu. |
Ma'aunin Fasaha na Samfur
Samfura | Ƙarfin ƙima | Ƙimar ƙarfin aiki | Oxygen maida hankali kewayon | Oxygen kwarara kewayon | hayaniya | aiki | Aikin da aka tsara | Girman samfur (mm) | nauyi (KG) | Atomizing rami kwarara |
Saukewa: WJ-A160 | 155W | AC 220V/50Hz | 35% -90% | 2L-7L/min (daidaitacce 2-7L, iskar oxygen ya canza daidai) | ≤55 dB | ci gaba | 10-300 min | 310×205×308 | 7.5 | ≥1.0L |
WJ-A160 Na'urar atomizing oxygen
1. Nuni na dijital, kulawar hankali, aiki mai sauƙi;
2. Na'ura ɗaya don dalilai guda biyu, samar da iskar oxygen da atomization za a iya canzawa;
3. Mai kwampreso mai tsabta mai tsabta tare da tsawon rayuwar sabis;
4. Shigo da ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta, tacewa da yawa, ƙarin oxygen mai tsabta;
5. Maɗaukaki, ƙarami da abin hawa;
6. Jagoran haɓakar oxygenation kewaye da ku.
Zane mai girman samfurin: (Tsawon: 310mm × Nisa: 205mm × Tsawo: 308mm)
1. Menene aikin janareta na iskar oxygen tare da aikin atomization?
Atomization shine ainihin hanyar magani a magani.Yana amfani da na'urar atomization don tarwatsa magunguna ko mafita zuwa cikin ƙananan ɗigon hazo, dakatar da su a cikin iskar gas, da shaka su cikin hanyoyin numfashi da huhu don tsaftace hanyoyin iska.Jiyya (antispasmodic, anti-mai kumburi, expectorant da tari-relieving) yana da halaye na kasa illa da kuma mai kyau warkewa sakamako, yafi ga fuka, tari, na kullum mashako, ciwon huhu, da sauran numfashi cututtuka lalacewa ta hanyar mashako.
1) Sakamakon maganin nebulization tare da janareta na oxygen yana da sauri
Bayan an shayar da maganin warkewa a cikin tsarin numfashi, zai iya yin aiki kai tsaye a saman trachea.
2) Oxygen concentrator atomized miyagun ƙwayoyi sha yana da sauri
Magungunan warkewa da aka shaka za a iya ɗaukar su kai tsaye daga mucosa na iska ko alveoli, kuma suna aiwatar da tasirin magunguna cikin sauri.Idan kun yi aiki tare da maganin oxygen na janareta na oxygen, za ku sami sakamako sau biyu tare da rabin ƙoƙarin.
3) Matsakaicin maganin nebulized a cikin janareta na iskar oxygen kadan ne
Saboda inhalation na numfashi fili, da miyagun ƙwayoyi kai tsaye yana yin tasirinsa, kuma babu wani amfani na rayuwa ta hanyar zagayawa na tsarin gudanarwa, don haka kashi 10% -20% na kashi na baki ko allura.Ko da yake adadin yana da ƙananan, ana iya samun irin wannan tasiri na asibiti, kuma ana rage tasirin maganin sosai.