Madaidaicin Servo DC Motar 46S/12V-8A1

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin asali na motar servo DC: (sauran samfura, ana iya keɓance aikin aiki)

1. Rated ƙarfin lantarki: DC 12V 5. Gudun da aka ƙididdigewa: 2600 rpm
2.Aikin ƙarfin lantarki: Saukewa: 7.4V-13V 6.Blocking current: ≤2.5A
3. Rated Power: 25W 7. Load halin yanzu: ≥1 A
4. Hanyar juyawa: CW fitarwa shaft yana sama 8. Tsare-tsare: ≤1.0mm

Tsarin bayyanar samfur

img

Lokacin ƙarewa

Tun daga ranar samarwa, lokacin amfani mai aminci na samfurin shine shekaru 10, kuma ci gaba da aiki lokaci shine ≥ 2000 hours.

Siffofin samfur

1.Compact, ƙirar sararin samaniya;
2. Tsari mai ɗaukar ƙwallo;
3.Long service life of brush;
4.External damar yin amfani da gogewa yana ba da damar sauƙin sauyawa don ƙara haɓaka rayuwar motar;
5. Babban karfin farawa;
6.Dayamic birki don tsayawa da sauri;
7. Juyawa mai juyawa;
8.Simple biyu-waya dangane;
9.Class F rufi, high zafin jiki walda commutator.
10.With low amo da barga aiki, shi ne musamman dace da lokatai da ake bukata high gudun da kuma low amo.

Aikace-aikace

Ana amfani dashi ko'ina a cikin fagagen gida mai kaifin baki, ingantattun na'urorin likitanci, tukin mota, samfuran lantarki masu amfani, tausa da kayan kiwon lafiya, kayan aikin kulawa na sirri, watsa robot mai hankali, sarrafa kansa na masana'antu, kayan injin atomatik, samfuran dijital, da sauransu.

Misalin aiki

img-1
img-3
img-2

Menene halayen motar DC servo
A cikin injin servo na DC akwai madaidaiciyar halin yanzu (DC) tare da tashoshi masu inganci da mara kyau.Tsakanin kowane ɗayan waɗannan tashoshi, halin yanzu yana gudana a daidai wannan hanya.Inertia na servo motor ya kamata ya zama ƙarami don daidaito da daidaito.DC servos suna da saurin amsawa, wanda aka samu ta hanyar kiyaye babban juzu'i-nauyi.Bugu da ƙari, halayen saurin saurin DC servo ya kamata ya kasance mai layi.
Tare da motar DC servo, sarrafawa na yanzu ya fi sauƙi fiye da motar AC servo saboda kawai abin da ake buƙata na sarrafawa shine girman kayan aiki na yanzu.Ana sarrafa saurin moto ta hanyar juzu'in juzu'i mai sarrafa bugun jini (PWM).Ana amfani da juzu'in sarrafawa don sarrafa juzu'i, yana haifar da ingantaccen daidaito a cikin kowane zagaye na aiki.
Motocin servo na DC suna da inertia mafi girma fiye da squirrel-cage AC Motors.Wannan da haɓaka juriya na goga sune manyan abubuwan da ke hana amfani da su a cikin kayan aiki.A cikin ƙananan masu girma dabam, DC servo Motors ana amfani da su da farko a cikin tsarin sarrafa jirgin sama inda nauyi da ƙayyadaddun sararin samaniya ke buƙatar motar don isar da iyakar ƙarfin kowace juzu'i.Yawancin lokaci ana amfani da su don aiki na wucin gadi ko kuma inda ake buƙatar babban ƙarfin farawa.Hakanan za'a iya amfani da injin servo na DC a cikin injina na lantarki, masu sarrafa tsari, kayan shirye-shirye, mutummutumi masu sarrafa masana'antu, kayan aikin injin CNC, da sauran aikace-aikace iri ɗaya.
Motar DC servo wani taro ne wanda ya ƙunshi manyan abubuwa guda huɗu, wato injin DC, na'urar gano matsayi, haɗar gear, da da'ira mai sarrafawa.Gudun da ake buƙata na injin DC ya dogara da ƙarfin lantarki da ake amfani da shi.Don sarrafa saurin motar, potentiometer yana samar da wutar lantarki wanda aka yi amfani da shi zuwa ɗaya daga cikin abubuwan da ke cikin ƙarar kuskure.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana